Dây nhảy quang Single mode (SM) LC-LC độ dài tùy chọn

    • 56 Bài viết

    • 0 Được cảm ơn

    #1
    Giá: 80,000đ
    Số điện thoại: O973497685
    Địa chỉ: Số 2 Ngõ 53 đường Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
    Tình Trạng: Còn hàng

    Dây nhảy quang là vật dụng không thể thiếu trong mỗi hệ thống mạng cáp quang, viễn thông và CCTV, Hiện nay VTX nhận đặt sản xuất các loại dây nhảy quang theo mọi nhu cầu của người dùng, chiều dài 1m, 2m, 3m, 5m, 10m… là các mẫu có sẵn kho, các loại chiều dài khác quý khách hàng đặt hàng nhanh trong ngày. Sản phẩm được bảo hành 12 tháng, chất lượng cực tốt, giá thành hợp lí. Phù hợp với các phòng máy chủ, kết nối các switch hay các thiết bị quang với nhau.

    Dây nhảy quang Single mode (SM) LC-LC mã PC-SMDX-2LU-303M
    Dây nhảy quang ký hiệu PC-SMDX–2LU-303M là loại dây Single mode, dây đôi duplex (2 sợi) đường kính 3.0mm và chiều dài 3m, quý khách hàng có thể chọn lựa loại đầu có kẹp hoặc không kẹp. Với các sản phẩm dây nhảy quang khác nhau sẽ có mã (patch number) khác nhau, quý khác đặt hàng nhớ lưu ý mã để tránh đặt nhầm sản phẩm.

    Hãy xem bộ ảnh chụp thực tế dây nhảy quang lc-lc single mode duplex được sản xuất bởi Viễn Thông Xanh:

    Patch Cord SM LC-LC duplex có sẵn đầu kết nối LC/UPC có kẹp hoặc không kẹp tùy yêu cầu, hoặc lựa chọn đầu dây nhảy LC/APC

    Các loại dây nhảy quang sản xuất bởi VTXVN đều được hoàn thiện chi tiết, đảm bảo chất lượng, có bảo hành 12 tháng, có đánh dấu bằng số ở mỗi đầu dây

    Thông số kỹ thuật sản phẩm dây nhảy quang SM LC/LC
    Connector Type LC to LC Polish Type UPC to UPC
    Fiber Mode OS2 9/125μm Fiber Count Duplex
    Fiber Grade G.652.D Minimum Bend Radius (mm) 30D (Dynamic/Static)
    Cable Diameter 3.0mm Cable Jacket PVC
    Cable Color Blue Fiber Cords Structure Single Armored, Stainless Steel Tube
    Tensile Loads (Long Term) 400 N Tensile Loads (Short Term) 600 N
    Insertion Loss ≤0.3dB Return Loss ≥50dB
    Operating Temperature -40~75°C Storage Temperature -45~85°C

    Hiện nay Viễn Thông Xanh hân hạnh là nhà phân phối các sản phẩm dây nhảy quang chính hãng với đẩy đủ các lại để đáp ứng cho người tiêu dùng trên thị trường hiện nay. Hoặc quý khách có nhu cầu mua hay nhận báo giá sản phẩm Dây nhảy quang Single mode (SM) LC-LC mã PC-SMDX-2LU-303M vui lòng gọi tới hotline của VTXVN để được tư vấn hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất

    iframe: approve:
    • 56 Bài viết

    • 0 Được cảm ơn

    #2
    quý vị có nhu cầu tìm hiểu thêm về dây nhảy quang khác nhau vui lòng bấm vào đây: https://vtxvn.com/danh-muc/day-nhay-quang/

    iframe: approve:

LinkBacks Enabled by vBSEO