Dây nhảy quang Single mode (SM) FC-ST
Dây nhảy quang Single mode FC-ST với thiết kế là một đoạn cáp quang Single-mode, sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi – Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang: FC ( FC/PC, FC/UPC, FC/APC ); ST (ST/PC, ST/UPC, ST/APC) Sợi đôi – (Duplex) hoặc sợi đơn – (Simplex.). Chiều dài 3m, 5m, 10m, 15m, 20m… hoặc dài tùy chọn. Dây nhảy quang Single mode FC-ST đáp ứng được tất cả các yêu cầu tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang SM FC-ST được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, tủ phối quang, kết nối giữa các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Với thiết kế thẩm mỹ, mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang ST-FC single mode được ứng dụng rộng rãi trong CATV, Fiber Optic Telecommunication System, Fiber 0ptic Data Transmission, Test Equipment, Metro, Active Device Termination, Fiber Optic Access Network, LAN, Fiber Optic Transducer, FTTx, FTTH vv

2. Thông số kỹ thuật dây nhảy quang FC-ST SM
Đầu nối phải: FC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: ST, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
-Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
-Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
-Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
-Số lần kết nối: 1000 lần
3. Thông tin sản phẩm single mode FC-ST:

Loại: FC/UPC – ST/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: FC/ST
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ uốn cong: R = 3cm
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm
Kích cỡ, màu sắc:
Màu vỏ: Vàng
Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……hoặc tùy chọn

Specification Unit FC, SC, LC ST, MU MT-RJ, MPO E2000
Single-mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode Multi mode Single mode
PC UPC APC PC PC UPC PC PC UPC PC PC APC
Insertion loss dB ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.3 ≤0.3
Return loss dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30 ≥45 ≥50 ≥30 ≥45 ≥50 ≥35 ≥55 ≥75
Wavelength nm 1310,1510 1310,1510 1310,1510 1310,1510
Interchangeability dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Vibration dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Operating temperature ℃ -40~75 -40~75 -40~75 -40~75
Storage temperature ℃ -45~85 -45~85 -45~85 -45~85
Cable diameter mm φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9 φ3.0,φ2.0,φ0.9

Viễn Thông Xanh chuyên phân phối các sản phẩm dây nhảy quang SM, dây nhảy quang chính hãng, giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu của khách hàng. Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.