Dây nhảy quang LS Single mode (SM) LC-SC độ dài tùy chọn

    • 56 Bài viết

    • 0 Được cảm ơn

    #1
    Giá: 300,000đ
    Số điện thoại: O973497 sáu 85
    Địa chỉ: marketing
    Tình Trạng: Còn hàng

    Dây nhảy quang LS Single mode (SM) LC-SC độ dài tùy chọn

    Dây nhảy quang LS Single mode LC-SC là một dòng sản phẩm của hãng LS Vina-Việt Nam với kiểu sợi quang đơn mốt (Single mode) và thiết kế gồm 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang LC ( LC/PC, LC/UPC, LC/APC ); SC (SC/PC, SC/UPC, SC/APC), loại sợi đơn-simplex hoặc sợi đôi-Duplex, có màu

    Dây nhảy quang LS SM LC-SC được ứng dụng kết nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng các hệ thống mạng quang.
    Single mode LS LC-SC được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…

    Thông số kỹ thuật dây nhảy quang LS single mode LC-SC
    Đầu nối phải: SC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    Đầu nối trái: LC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
    Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
    Số lần kết nối: 1000 lần
    Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
    Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB
    Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.


    Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang LS Single mode LC-SC
    Thông tin sản phẩm

    Đầu kết nối SC
    SC/PC, SC/UPC hoặc SC/APC
    Đầu kết nối LC
    LC/PC, LC/UPC hoặc LC/APC
    Kiểu sợi quang
    Single-Mode 9/125µm
    Độ suy giảm tín hiệu
    ≤0.2 dB
    Lực nghiền nát
    ≤550N/cmSM
    Độ uốn cong
    R ≥ 3cm
    Lực căng lớn nhất
    ≤90N/cm
    Bước sóng
    1300~1600nm
    Kích cỡ & màu sắc
    Vỏ
    PVC (OFNR-rated), SM: Màu vàng
    Chiều dài
    3m, 5m, 10m, 15m, … hoặc theo đơn đặt hàng
    Bề dầy Cladding
    125 microns
    Đường kính vỏ ngoài
    2.0mm hoặc 3.0mm
    Bề dày core
    SM: 9 microns
    Viễn Thông Xanh là đơn vị chuyên phân phối các sản phẩm dây nhảy quang, dây nhảy quang SM chính hãng, giá thành cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu của khách hàng. Xin vui lòng liên hệ trực tiếp với Viễn Thông Xanh để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng và tiện lợi nhất.

    iframe: approve:
    • 56 Bài viết

    • 0 Được cảm ơn

    #2
    xem thêm sản phẩm dây nhảy quang tại: https://vtxvn.com/danh-muc/day-nhay-quang/

    iframe: approve:
    • 45,231 Bài viết

    • 33 Được cảm ơn

    #3
    chúc shop đắt hàng nhé

    800 Mẫu Đồng Hồ thời trang cao cấp giá rẻ nhất thị trường- khuyến mãi thêm 50-100k .MÓN QUÀ 20/10 Ý NGHĨA CHO CHI EM ĐÂY.Xem chi tiết 800 Mẫu đồng hồ trên LINK này:
    https://tinyurl.com/y5sd3mn7
    iframe: approve:

LinkBacks Enabled by vBSEO