Converter quang 3Onedata 1100S20
Converter quang 3Onedata 1100S20 thuộc thương hiệu 3Onedata-China là loại 2 sợi quang được trang bị 1 cổng quang và 1 cổng RJ45, tốc độ 10/100/1000mbps, khoảng cách truyền khoảng 20km bằng cáp quang single mode.
Cung cấp cấp giải pháp quang hóa mạng cáp đồng. Là lựa chọn hoàn hảo cho việc nâng cấp hệ thống mạng trong tương lai với chi phí ít tốn kém. Có khả năng làm việc tốt trong nhiều điều kiện khác nhau như: treo tường, trong tủ rack, trong hệ thống sever,… Đây là một trong những sản phẩm luôn dẫn đầu trong phân khúc bộ chuyển đổi quang điện tầm trung tại Việt Nam hiện nay.
Sản phẩm bao gồm:
1 Media converter mã Model 1100S20 vỏ sắt
1 nguồn chuẩn DC 5V1A
Sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành chính hãng 3 năm

Thông số kĩ thuật
Đặc điểm
Tương thích chuẩn kết nối IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích tốc độ 10M/100M
Hỗ trợ chế độ Full/Half duplex, dạng điểm đến điểm
Nguồn : 5VDC 1A
Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
Có thể lắp trong khung nguồn tập trung 14 khe cắm media converter 2U,19 inch
Thông số chi tiết sản phẩm
Tiêu chuẩn đáp ứng: IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX
Tốc độ cổng điện: 10/100Mbps (RJ45)
Tốc độ cổng quang: 100Mbps
Chế độ làm việc : truyền dẫn tín hiệu không đồng bộ, F/H duplex, điểm tới điểm
3Onedata converter Khoảng cách truyền cổng RJ45: 100m
Khoảng cách truyền quang tùy chọn: 20,40,60,80,100,120km ( đối với cáp Single mode) và 2 km(Đối với cáp Multimode)
Cáp kết nối cổng RJ45: UTP 5E, cat6
Chuẩn kết nối quang: SC, ST, FC, tùy chọn
Cáp kết nối cổng quang: Single-mode :8.3/125,8.7/125,9/125 hoặc 10/125 um – Muti-Mode :50/125,62.5/125 um
Bước sóng quang:850nm (MM) hoặc 1310nm,1550nm (Với cáp single mode)
Nguồn: 5VDC
Suy hao: 4W
Điều kiện môi trường
Nhiệt độ hoạt động của thiết bị:-20°C to 75°C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 to 70°C
Độ ẩm trung bình : 5% to 95% (không ngưng tụ)
Kích cỡ sản phẩm
Kích thước thực: 94.0×71.0×26.0mm
Chất liệu Khuôn vỏ : Hợp kim
Màu sắc: Trắng đục
Trọng lượng: 230g
Bảo hành: chính hãng 3 years
Chứng nhận tiêu chuẩn chất lượng: FCC,CE, RoHS
Viễn Thông Xanh hân hạnh là một trong những kênh phân phối sản phẩm bộ converter quang, thiết bị quang chính hãng, giá cả cạnh tranh, đầy đủ giấy tờ CO,CQ theo yêu cầu của khách hàng. Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ.