Bán bộ chuyển đổi quang điện

    • 11 Bài viết

    • 2 Được cảm ơn

    #1
    Giá:
    Số điện thoại: O911646 bảy 89
    Địa chỉ: số 3 nguyễn viết xuân thanh xuân hà nội
    Tình Trạng: Còn hàng

    Chọn loại bộ chuyển đổi quang điện quản lí có khả năng quản lý hay chọn loại không.
    Bạn đang xử dụng loại conver quang đơn mốt hay converter đa mốt thì đều chọn phải chọn loại BIDi truyền dẫn thu và phát trên một sợi cáp quang duy nhất.
    Tổng quan về bộ chuyển đổi quang điện

    - Tương thích với IEEE802.3u 100BASE-TX : chuẩn cho kết nối cáp đồng TP và IEEE802.3u tiêu chuẩn giao diện quang 100BASE-FX
    - Mở rộng khoảng cách cáp đồng Ethernet (RJ-45), chuyển đổi cáp quang
    - Cung cấp cổng kết nối cáp quang : SC/LC
    - Hỗ trợ chức năng tự động phát hiện tốc độ 10/100M và chế độ song/bán song công (full / half) tự động
    - Hỗ trợ tự động uplink (auto MDI / MDI-X) ở cổng TP, không cần thay cáp thẳng/cáp chéo (cross-over)
    - Mở rộng khoảng cách cáp quang lên đến 120km qua cáp quang đơn mode (singlemode)
    - Hỗ trợ chức năng LFPT (Link-Fault-Pass-Through)
    - Có thể cấu hình bằng cách DIP switch
    Công ty Vân Nam chúng tôi chuyên cung cáp các sản phẩm converter quang và bộ chuyển đổi quang điện nếu quý khách có nhu cầu vui lòng :
    LH 0911646789

    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    iframe: approve:
    • 3 Bài viết

    • 0 Được cảm ơn

    #2
    Bo chuyen doi quang dien nay muon mua thi mua o dau the ban

    iframe: approve:
    • 11 Bài viết

    • 2 Được cảm ơn

    #3
    Neu ban muon mua thi lh 0911646789 hoac tai dia chi so 3 nguyen viet xuan ha noi

    iframe: approve:
    • 11 Bài viết

    • 2 Được cảm ơn

    #4
    Cam on ban nhieu nhe ! minh se lien he voi ban de mua cap quang

    iframe: approve:

LinkBacks Enabled by vBSEO