Sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S60 hàng chính hãng giá tốt nhất thị trường

    • 8 Bài viết

    • 0 Được cảm ơn

    #1
    Giá: 230đ
    Số điện thoại: O9 sáu 1 sáu 53553
    Địa chỉ: P.406, Tháp A, tòa nhà 789 BQP, P. Mỹ Đình, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội
    Tình Trạng: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S60 chính hãng

    Giới thiệu chung bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S60
    Xin giới thiệu một sản phẩm giúp hệ thống mạng nhà bạn hoạt động trơn tru hơn. Bộ chuyển đổi quang điện hay converter quang Optone OPT1100S60 sản phẩm của hãng Optone – China được bảo hành 1 năm. Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S60 sử dụng 2 sợi quang, chuẩn SC có tốc độ 10/100mbps và khoảng cách truyền 60km đối với cáp quang single mode, bước sóng hoạt động trong phạm vi 1310/1550nm



    hình ảnh Optone OPT1100S60Thông số kỹ thuật sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1100S60



    • Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 50°C
    • Nhiệt độ lưu trữ: -20 ° C đến 70°C
    • Bộ chuyển đổi quang điện Giao diện kết nối
      1 x cổng Ethernet (RJ45) 10 / 100Base-Tx
      1 x cổng quang (1×9) 100Base-Fx
    • Bước sóng hoạt động: 1310 và 1550nm
    • Khoảng cách truyền: 40km trên sợi quang singlemode
    • Chuẩn kết nối: SC (đầu vuông to)
    • Tiêu chuẩn: IEEE 802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x
    • Tốc độ tối đa: 100Mbps
    • Các chỉ số đèn LED: Power, FDX, Tình trạng, Tốc độ, FX Link / Act, TX Link / Act
    • Nguồn điện: 5VDC 1A
    • Kích thước: 94 x 70 x 26mm (D x W x H) Trọng lượng: 0.28kg

    >>> Giá sản phẩm tại đây

    Quý khách có nhu cầu về sản phẩm liên hệ với chúng tôi. Công ty cổ phần Viễn Thông Xanh chuyên cung cấp thiết bị mạng dây nhảy quang, ổ cắm âm sàn, cáp đồng trục. Mọi thông tin về sản phẩm quý khách có thể liên hệ với chúng tôi qua địa chỉ sau.


    Công ty Cổ phần Viễn Thông Xanh Việt Nam
    VPGD: P.406, Tháp A, tòa nhà 789 BQP, P. Mỹ Đình, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội
    Hotline: 0973 497 685 – 0979 354 796 – 096 191 9559
    Điện thoại+84) 024.6662.3616
    Fax: 024.6662.3616
    Mail: vienthongxanh.vn@gmail.com
    Website: https://vienthongxanh.vn/
    Facebook: https://www.facebook.com/VTXVN


    Chỉnh sửa lần cuối bởi vienthongxanh; 08/11/2018 vào lúc 04:15 PM.
    iframe: approve:

LinkBacks Enabled by vBSEO