Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1201S25 và OPT1202S25 giá tốt, chính hãng, giao hàng tận nơi

    • 8 Bài viết

    • 0 Được cảm ơn

    #1
    Giá: 150đ
    Số điện thoại: O chín 734 chín 7685
    Địa chỉ: P.406, Tháp A, tòa nhà 789 BQP, P. Mỹ Đình, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội
    Tình Trạng: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1201S25 và OPT1202S25

    Giới thiệu chung bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1201S25 và OPT1202S25


    Trên thị trường thiết mạng Optone luôn được khách hàng tin tưởng và sử dụng vì sản phẩm có giá thành rẻ chất lượng lại tốt. Nhưng hiện nay trên thị trường có rất nhiều sản phẩm làm giả thương hiệu của Optone, bạn mua phải khi mạng về lắp đặt sản phẩm không đảm bảo yêu cầu chất lượng truyền tải dữ liệu dễ xảy ra chập cháy.

    Để tránh mua phải hàng giả quý khách lên mua ở những cửa hàng uy tín. Viễn Thông Xanh là địa chỉ tin cậy để mua thiết bị, sản phẩm của chúng tôi có giấy tờ xuất sứ nguồn gốc rõ ràng, và chính sách đổi chả hàng hóa hoặc hoàn lại tiền khi sản phẩm có lỗi.

    Bộ chuyển đổi quang điện hay converter quang OPT 1201S25 và OPT 1202S25 là sản phẩm của hãng Optone – China. Bộ chuyển đổi sử dụng 1 sợi quang để truyền tín hiệu, tốc độ truyền tải 10/100mbps, khoảng cách truyền 25km, có thể lên tới 120km, bước sóng hoạt động 1310/1550. Hàng chính hãng bảo hành 1 năm, đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ, chất lượng. Sản phẩm Converter quang Optone có tính tương thích cao với các sản phẩm cùng cấu hình của hãng khác

    Thông tin sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1201S25 và OPT1202S25


    Converter quang OptoneOPT-1201S25 và OPT-1202S25 là bộ chuyển đổi quang sang Fast Ethernet (tốc độ 10/100Mbps). Cung cấp giải pháp quang hóa hệ thống mạng cáp đồng với chi phí thấp nhất và hiệu quả nhất. Dễ dàng cho việc lắp đặt, nâng cấp và mở rộng hệ thống mạng nội bộ . Khoảng cách truyền tín hiệu bằng cáp quang có thể lên tới 120Km với cáp Singlemode.
    Thông số kỹ thuật OPTONE OPT-1201S25 và OPT-1202S25:
    OPTONE OPT-1201S25: 10/100M, 25KM, WM, TX1550-RX1310 Side B (1310/1550)
    OPTONE OPT-1202S25: 10/100M, 25KM, WM, RX1310-TX1550 Side A (1550/1310)
    Converter quang Optone OPT-1201S25 và OPT-1202S25 Khoảng cách truyền cáp quang : 25km – Đầu nối điện: RJ45 -Đầu nối quang: SC
    Loại cáp Single Mode : Single Fiber – Một sợi
    Bước sóng quang (nm): TX-1310, RX-1550 -Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100 Mbps
    Chuẩn giao tiếp • 100Base-TX • 100Base-FX • IEEE802.3u • IEEE 802.3ab • IEEE 802.3x
    Đèn LED hiển thị: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.

    – Điện áp: 100 to 240VAC 50 to 60Hz
    Kích thước: (mm) 94 x 70 x 26mm (D x W x H) – Trọng lượng (g): 500
    Chức năng chính:
    1. Tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX
    2. Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M
    3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex
    4. Sử dụng nguồn 5VDC 1A
    5. Mở rộng khoảng cách từ 25Km lên 120Km (Singlemode)
    6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch bằng cách gắn vào bộ nguồn tập trung (RACK2000)

    Xem thêm: Mua bộ chuyển đổi quang điện chính hãng giá rẻ
    Bộ chuyển đổi quang điện là gì?
    Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1201S25 và 1202 S25
    Bộ chuyển đổi quang điện OPT1201S25

    Vậy quý khách hàng có nhu cầu mà không biết tìm mua bộ chuyển đổi quang điện Optone OPT1201S25OPT1202S25. Hãy liên hệ với chúng tôi Công ty cổ phần Viễn Thông Xanh chuyên phân phối thiết bị mạng chính hãng, giá tốt.

    Công ty Cổ phần Viễn Thông Xanh Việt Nam
    VPGD: P.406, Tháp A, tòa nhà 789 BQP, P. Mỹ Đình, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội
    Hotline: 0973 497 685 – 0979 354 796 – 096 191 9559
    Điện thoại+84) 024.6662.3616
    Fax: 024.6662.3616
    Mail: vienthongxanh.vn@gmail.com
    Website: https://vienthongxanh.vn/
    Facebook: https://www.facebook.com/VTXVN


    Chỉnh sửa lần cuối bởi vienthongxanh; 08/11/2018 vào lúc 04:53 PM.
    iframe: approve:

LinkBacks Enabled by vBSEO