Bộ chuyển đổi quang điện

    • 15 Bài viết

    • 0 Được cảm ơn

    #1
    Giá: 100,000đ
    Số điện thoại: O9673315 hai 9
    Địa chỉ: Địa chỉ : 165 Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Quận Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh
    Tình Trạng: Còn hàng

    Bộ chuyển đổi quang điện
    Hãng sản xuất 3ONEDATA
    Model Tất cả các Modek của 3Onedata
    Khoảng cách truyền cáp quang (km) 60
    Đầu nối điện RJ45
    Đầu nối quang SC, ST, FC
    Loại cáp Single Mode: 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125 um, multi-mode: 50/125, 62.5/125 um
    Bước sóng quang (nm) 1550
    Tốc độ truyền dữ liệu 10/100 Mbps
    Chuẩn giao tiếp • IEEE 802.3
    • 100Base-TX
    • 100Base-FX
    • IEEE802.3u
    • 10Base-T
    Điện áp 5VDC
    Kích thước (mm) 94.0 × 71.0 × 26.0
    Trọng lượng (g) 230


    CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KỸ THUẬT ĐĂNG MINH

    Địa chỉ : 165 Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Quận Phú Nhuận, Tp Hồ Chí Minh
    Điện thoại:0967331529 - Email:thanhdmtech@gmail.com


    Chỉnh sửa lần cuối bởi thanhdmtech; 24/03/2016 vào lúc 02:21 PM.
    iframe: approve:

LinkBacks Enabled by vBSEO